THPT Cao Bá Quát - Quốc Oai ๑۩۞۩๑ Tập thể 12 A1 Thân Yêu !!! *̡͌l̡*̡̡ ̴̡ı̴̴̡
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

THPT Cao Bá Quát - Quốc Oai Hà Nội ๑۩۞۩๑ 12 A1 Thân Yêu !!! *̡͌l̡*̡̡ ̴̡ı̴̴̡ ̡̡͡|̲̲̲͡͡͡ ̲▫̲͡ ̲̲̲͡͡π̲̲͡͡ ̲̲͡▫̲̲͡͡ ̲|̡̡̡ ̡ ̴̡ı̴̡̡ *̡͌l̡*̡̡_

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Nhớ wa A1 ơi!!!!

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
loveyou
Lieutenant Colonel: Trung tá
Lieutenant Colonel: Trung tá
loveyou

Nhớ wa A1 ơi!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Nhớ wa A1 ơi!!!!   Nhớ wa A1 ơi!!!! Icon_minitimeSun Jun 07, 2009 8:47 pm

Hôm nay là một ngày trọng đại,ngày kết thúc đời học sinh đáng nhớ.
Hôm nay, các bạn đã khóc, khóc nhiều.
Vào lúc này đây, tôi đang nhớ về từng người, từng người một, gọi tên bạn trong tấm trí mình. Tôi nhớ những kỉ niệm, vui có, buồn có, nhưng có lẽ chúng sẽ đi bên tôi suốt cuộc đời này.
Trước ngày hôm nay, suy nghĩ của tôi về ngày cuối cùng này thật đơn giản, bạn bè gặp nhau, vui chơi. Nhưng những gì tôi thấy, cảm nhận hôm nay đã làm thay đổi suy nghĩ ấy. Tôi thấy Thủy khóc, thấy Hường khóc, Yo yo nữa, nhiều nữa .... Tôi thấy trách mình vì những suy nghĩ bàng quang, thờ ơ, vô tình trước đây.
Có lẽ dòng văn thô cứng của tôi không thể miểu tả hết các bạn trong ngày hôm nay,cũng không thể nói hết cảm xúc của tôi trong lúc này.
Nhưng dù sao chăng nữa, cho dù không là học sinh nữa thì chúng ta vẫn là những người bạn.
Dẫu cho mọi khó khăn trong cuộc sống sau naỳ, tui vẫn sẽ mái nhớ về các bạn, luôn mong được bên các bạn.
Các bạn ơi,tôi nhớ và yêu các bạn nhiều!!!
Admin
Admin
Admin
Admin

Đến từ : Tổ chức Al-Qaeda ,Jemaah Islamiya ,ṭālibān ,Việt - Tân. Vừa rút lui khỏi LTTE và trở về từ Sri Lanka

Nhớ wa A1 ơi!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhớ wa A1 ơi!!!!   Nhớ wa A1 ơi!!!! Icon_minitimeMon Jun 08, 2009 8:49 pm

4 hôm ngồi nhà Chán chưa từng thấy, ko làm ăn được jì . Làm 20 câu trắc nghiệm lí trong 1 buổi sáng và 1 bài hóa trong 1 buổi chiều
https://thptcaobaquat12a1.forumvi.com
dragonfelik
Private First Class (PFC): Binh nhất.
Private First Class (PFC): Binh nhất.
dragonfelik

Nhớ wa A1 ơi!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhớ wa A1 ơi!!!!   Nhớ wa A1 ơi!!!! Icon_minitimeTue Jun 09, 2009 4:46 pm

Ơ nhớ quá bún ơi.
p3m4p_9x_kut3
Second Lieutenant: Thiếu úy
Second Lieutenant: Thiếu úy
p3m4p_9x_kut3

Nhớ wa A1 ơi!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhớ wa A1 ơi!!!!   Nhớ wa A1 ơi!!!! Icon_minitimeFri Jun 12, 2009 9:32 am

Sad Sad em da~ co^' tinh` hok khoc' rui` zay. ma` bac' noi' nhung~ loi` nay`
hok pit' dau em pat' den`` day' Sad
loveforever_235
Staff Sergeant: Hạ Sĩ
Staff Sergeant: Hạ Sĩ

Nhớ wa A1 ơi!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhớ wa A1 ơi!!!!   Nhớ wa A1 ơi!!!! Icon_minitimeFri Jun 12, 2009 10:46 am

tui cung se khong kok neu nhu moi nguoi khong khoc
tui da co kim nen long minh nhung ma sao tui van thay khoe mat cu cay cay
khong the chiu noi va nhung giot nuoc mat da khong chiu nghe loi tui
no da lan tren ma tui
chia tay lop thatsu la rat buon nhung ma khi chia tay tui muon tat ca pha vui ve buoc vao ky thi sap toi mot cak tu tin
Sponsored content

Nhớ wa A1 ơi!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhớ wa A1 ơi!!!!   Nhớ wa A1 ơi!!!! Icon_minitime

Nhớ wa A1 ơi!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang